จะออก M-Slaz อยากรู้ว่าศูนย์ Yamaha บริการดีไหม?

ผู้เขียนข้อความ

teeravit

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 2
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
19 มกราคม 2559 21:00 - อ่าน: 2,494 - ตอบ: 3

มีแพลนจะซื้อมอไซค์ พอ M-Slaz ออกแทบไม่ต้องคิดมาก มันสุดจริงๆ ทั้งหน้าตา ทั้งราคา

แต่ลืมดูเรื่องศูนย์บริการ ใครเคยใช้แล้วเป็นไงบ้างครับ มีเยอะไหมใน กทม อะครับ

บิ๊กโชว์1990

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 5
เขียนเมื่อ 24 มกราคม 2559 22:43

เพิ่งจองมาครับ ไม่ต้องคิดมาก รับรองคุ้ม Yamaha กำลังขยายตลาดรถแบบนี้ เรื่องอะไหล่

ศูนย์ซ่อมต่างๆ ตามมาแน่นอน 

พชร

member
เขียนเมื่อ 24 มกราคม 2559 23:30

เพิ่งออก msx มาเจอเจ้านี่ ผมนี่อึ้งไปเลย

eakkub

member
เขียนเมื่อ 25 มกราคม 2559 00:28

ศูนย์ก็มีให้เห็นพอสมควรนะครับ แต่ที่ผมกับแฟนใช้บริการเป็นประจำที่ ศูนย์ยามาฮ่า บ. ปริสุทธิ์ จำกัด ทางไปเสรีไทย เลี้ยวซ้ายแยกนิด้า ขับตรงไปอีกหน่อย ยูเทิร์นที่ 2  ศูนย์ฯจะอยู่ข้างๆคอนโด ซ.เสรีไทย 10 บริการดีมากครับ

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน