ตกลงว่าผู้หญิงเขาชอบคนดี หรือคนมีตังกันแน่ครับช่วยตอบผมที

ผู้เขียนข้อความ

diffter

member
เขียนกระทู้: 929
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
5 กุมภาพันธ์ 2559 13:43 - อ่าน: 1,769 - ตอบ: 1

ผมสงสัยมากเลยครับว่าผู้หญิงสมัยนี้เขาชอบผู้ชายดีๆ หรือผู้ชายมีตังกันแน่อ่ะครับ ผมสงสัยมาก ซึ่งผมได้คุยกับผู้หญิงอยู่คนนึงมาสักพักแล้ว เธอพยามชวนผมไปกินข้าวที่แพงๆ แต่ผมบอกว่าไปกินกันที่ธรรมดาก็ได้เราไม่ค่อยมีเงิน หลังจากนั้นเธอก็หายไปเลย ตกลงเธอชอบคนมีตังเหรอครับผมไม่เข้าใจ

แก้ไขล่าสุดโดย diffter เมื่อ 5 กุมภาพันธ์ 2559 - 13:43

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

Panminator

member
เขียนกระทู้: 6
ตอบกระทู้: 4
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 15 กุมภาพันธ์ 2559 18:38

เธออาจจะมีคนใหม่ก็ได้นะคะ

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน