หาเรื่องซะแล้ว!หนุ่มสุดเกรียนโพสต์ท้าต่อย บัวขาว ในเฟซและงานเข้าของจริง !

ผู้เขียนข้อความ

diffter

member
เขียนกระทู้: 929
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
21 กรกฏาคม 2559 10:12 - อ่าน: 3,064 - ตอบ: 0

เอาแล้วไง? หนุ่มปริศนาในเฟซบุ๊กได้ไปคอมเมนต์รูปถ่ายของ บัวขาว บัญชาเมฆ กับคุณพ่อของเขาด้วยเชิงท้าทายพร้อมคำไม่สุภาพว่า “ Xวย มาต่อยกับกูเปล่า” จนคอมเมนต์กลายเป็นที่สนใจและทางเพจ บัญชาเมฆยิม เองก็มาตอบแล้วว่า “ ที่ไหนดีครับ กี่ยกครับแจ้งมาเลย ” งานนี้นักเลงคีย์บอร์ดงานเข้าของจริงแล้วสิครับผม

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน