รถยนต์คันแรก คิดไม่ตกว่าจะเอาแบบใหนดี

ผู้เขียนข้อความ

arisa2307

member
เขียนกระทู้: 4
ตอบกระทู้: 3
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
10 กุมภาพันธ์ 2560 16:02 - อ่าน: 1,563 - ตอบ: 1

เก็บเงินได้ก้อนนึงแล้วคะ อยากได้รถสักคันจริงๆเราชอบรถเก๋งไม่ใหญ่มาก

เน้นใช้งานในเมือง ออกต่างจังหวัดบ้างนิดหน่อย ไม่แน่ใจเลยว่าเอาตัวใหนดี ลังเลคะ ใครว่าตัวใหนดีแนะนำหน่อยคะ

tajimaarisa

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 5
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 16 กุมภาพันธ์ 2560 13:18

เราแนะนำนะเราว่า new city ตัวใหม่โอมากคะ คือถ้าเทียบกับรถรุ่นใหม่ที่ออกช่วงท้ายๆปีกับต้นปีเราว่า

ตัวนี้ดีสุด ทั้งดีไซด์ การประหยัดน้ำมัน ระบบความปลอดภัย

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน