แฟนเพิ่งถอยรถมาอยากได้อุปกรณ์ทำความสะอาดรถที่ใช้งานง่ายๆ สะดวกๆคับ

ผู้เขียนข้อความ

monokop

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 9
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
27 กรกฏาคม 2560 20:37 - อ่าน: 2,247 - ตอบ: 4

คือแฟนเพิ่งซื้อรถใหม่มา แล้วอยากให้เค้ามีอุปกรณ์ไว้ใช้ทำความสะอาดรถแบบง่ายๆ แบบทำได้เองตลอด เพราะเค้าจะมีความจิตนิดๆเรื่องความสะอาดอ่ะคับ แนะนำทีคับ

Phet

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 1
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 28 กรกฏาคม 2560 21:37

5555 เหมือนกันเลยพี่ แฟนไม่ชอบมากเวลามีเจอฝุ่นเจออะไรสกปรกๆในรถ ผมก็เลยต้องมีไอเท็มประจำรถอยู่ มันคือเครื่องดูดฝุ่นในรถแบบพกพา ซื้อมาจาก shopee ตอนมันลดราคาอยู่ (แต่จิงๆ มันก็ลดตลอดเวลานะแหละ) ราคาร้อยกว่าบาท ใช้แบบไม่กลัวพังเลย 5555

BeerKub

member
เขียนเมื่อ 31 กรกฏาคม 2560 09:57

อันนี้ก็ช่วยได้คับ ผมใช้ผ้าไมโครแบบพิเศษ คอยเช็ดอยู่ตลอด บางทีเช็ดจนมันมือลุยเช็ดทั้งคันเลยคับ อิอิ เป็นอะไรที่ง่าย สะดวกรวดเร็ว รู้สึกว่าจะใจตรงกันกับคอมเมนต์บนนะครับ ซื้อมาจาก shopee เหมือนกันเลย

MooBanK

member
เขียนเมื่อ 31 กรกฏาคม 2560 17:11

ทั้ง 2 อย่างผมมีหมดเลยคับ 5555 แต่ตอนนี้กำลัง เล็งหากล้องติดรถอยู่ มองไว้แล้วละ ซื้อ 1 แถม 1 ด้วย แต่เสียดายมีมันมีแค่ใน shopee เท่านั้น แบบนี้อะ

แก้ไขโดย MooBanK เมื่อ 31 กรกฏาคม 2560 - 17:22

pigzzazz

member
ตอบกระทู้: 2
เขียนเมื่อ 12 ตุลาคม 2560 14:57

ในออนไลน์มีขายเยอะแยะครับ ผมว่าแค่ดูดฝุ่นไรงี้ก็พอแล้ว แล้วก็นานๆล้างรถที มันจะได้ดูใหม่ตลอด แล้วถอยรถมาใหม่อย่าลืมทำประกันนะครับ เพื่อนผมทำกับ  แรบบิทไฟแนนซ์ เขาบอกมีของแถมให้เยอะเลย ถูกด้วย 

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน