ผมพึ่งหัดทำช่อง youtube ที่เกี่ยวกับเกมส์ ลิงดูแล้วติชมได้เลยครับ ขอบคุณครับ

ผู้เขียนข้อความ

postdee

member
เขียนกระทู้: 32
ตอบกระทู้: 24
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
19 กรกฏาคม 2561 17:19 - อ่าน: 2,196 - ตอบ: 0

สวัดดีครับผมพึ่งหัดทำช่อง youtube ที่เกี่ยวกับเกมส์ ลองเข้ามาดูกันนะครับ ถ้าไม่ลำบากเกินไป หรือชอบในคลิปที่ผมทำ ก็ขอให้กด ถูกใจ หรือกด ติดตามให้ผมด้วยนะครับ ขอบคุณพื้นที่ของ เว็บนี้ด้วยครับขอบคุณครับ ติชมได้ครับ

กดติดตามช่องได้ที่นี่เลยครับ ►   subscribe

แก้ไขล่าสุดโดย postdee เมื่อ 20 กรกฏาคม 2561 - 10:39

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน