ต้องผมร่วงขนาดไหนครับถึงตัดสินใจไปหาหมอกัน

ผู้เขียนข้อความ

Maurice

member
เขียนกระทู้: 10
ตอบกระทู้: 7
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
23 ตุลาคม 2558 16:46 - อ่าน: 1,911 - ตอบ: 3

สอบถามนิดนึงครับว่าปกติต้องผมร่วงขนาดไหนครับถึงตัดสินใจไปหาหมอกัน ที่จริงตอนนี้ก็เริ่มร่วงแล้ว แต่ไม่อยาก panic เกินไปน่ะครับ อยากถามความเห็นของคนทั่วไปโดยรวมดูก่อน

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

HuMood

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 12
พลังน้ำใจ: 2 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 23 ตุลาคม 2558 21:25

อันนี้แล้วแต่พิจารณาเลยครับ เราเองน่าจะรู้ดีว่าผมบางลงจนผิดสังเกตหรือเปล่า

medsri

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 4
พลังน้ำใจ: 2 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 24 ตุลาคม 2558 14:08

ลองถามคนรอบข้างดูก็ได้จ้า บางทีอาจเห็นมุมด้านหลัง หรืออะไรแบบนี้ที่เรามองไม่เห็น เค้าอาจตอบได้ว่ามันบางลงหรือเปล่า ถ้าผมร่วงเยอะนักก็ไปหาหมอเลย

Maurice

member
เขียนกระทู้: 10
ตอบกระทู้: 7
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 25 ตุลาคม 2558 01:19

ขอบคุณนะครับ มาสอบถามเพื่อความมั่นใจเฉยๆ เดี๋ยวจะลองสังเกตตัวเองดูอีกสักเดือนสองเดือนก่อนก็แล้วกัน ไม่แน่อาจพิจารณาใช้ยาดูก่อน เห็นช่วงนี้มีพวกเซรั่มอะไรน่าสนใจครับ

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน