ลองใช้น้ำมันเครื่องของ Yukon infinite อย่างที่ได้ถูกเเนะนำมาเเล้วงับ

ผู้เขียนข้อความ

anskysank

member
เขียนกระทู้: 2
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
31 มีนาคม 2559 10:36 - อ่าน: 3,017 - ตอบ: 2

ลองใช้น้ำมันเครื่องของ Yukon infinite อย่างที่ได้ถูกเเนะนำมาเเล้วงับ

สำหรับเครื่องยนต์ เช่น LPG หรือ NGV เหมาะครับ

ใช้เเล้วปกติ มีใครลองเปลี่ยนมาเเล้วบ้าง มี ยี่ห้อไหนมาเเชร์ กันได้ ครับ

Luislo

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 6
เขียนเมื่อ 1 เมษายน 2559 15:11

ผมเเนะนำน้ำมันเครื่อง Yukon infinite ครับ

ราคาไม่เเพง สามารถสั่งซื้อได้ ผมลองใช้เเล้วปกติครับ

อุ๊บอิ๊บ

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 9
เขียนเมื่อ 4 กรกฏาคม 2560 23:00

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน