เคยเห็นกันยัง!!รวมภาพสาวสวยที่ปรากฎตัวในเป็นต่อ new season แต่ละคนสวยปานนางฟ้า

ผู้เขียนข้อความ

diffter

member
เขียนกระทู้: 929
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
10 มิถุนายน 2559 14:16 - อ่าน: 5,033 - ตอบ: 0

หลายๆคนที่ติดตามละครซิทคอมสุดฮาอย่างเป็นต่อ new season คงจะต้องสะดุดกับกับสาวๆที่ออกมาปรากฎตัวให้ได้เห็นในแต่ละตอนซึ่งต้องบอกเลยว่าแต่ละคนสวยไม่ธรรมดาจริงๆ

คนแรก น้องน้ำหนึ่ง ที่โผล่มาใน EP 2 นะครับ ชื่อจริงชื่อ ต็อกแต๊ก

ต่อมาชื่อน้องจูนครับ

ต่อมาน้องแอน ใน EP 4 ครับ

ต่อมาจาก EP 6 ที่แสดงเป็นลูกศร ชื่อข้าวครับ

น้องกุ๊กไก่

ต่อมาน้องเอมมี่ครับ

ต่อมาชื่อ ใบเฟิน ที่แสดงเป็นปุยนุ่นครับ

ต่อมาคนนี้ที่แสดงเป็นแอปเปิ้ล ใน EP 17

ต่อมาน้องหญิง ฉิ่งฉับ

ต่อมาวาวา แฟนวอก ตัวจริงชื่อแนตตี้ครับ

กิ๊กวอกอีกคนใน EP 22 แสดงเป็นน้องเมเปิ้ล ตัวจริงชื่อ ตุ๊กตา

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน