แอบส่องรถคู่ใจกับของดารา ซุปตาร์วงการบ้านเรากัน!

ผู้เขียนข้อความ

Apple2534

member
เขียนกระทู้: 10
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
26 มิถุนายน 2559 22:49 - อ่าน: 786 - ตอบ: 0

วันนี้ขออนุญาติเปิดประตูรถดาราและซุปตาร์ชื่อดังของบ้านเรากันดีกว่า แต่ละคนนั้นมีรถหรู รถแพงกันทั้งนั้น งานนี้ขนกันมาทั้งรถสปอร์ต บิ๊กไบค์ และที่สำคัญคือ บัตรสีฟ้านี้นั่นเอง บัตรPTT Blue Card กันหมด เห้ยมันฮิตมากขนาดนี้เลยหรอ บัตรสีฟ้าใบนี้ใบเดียวจะมีอะไรที่ทำให้ดาราติดใจจนใช้กันขนาดนั้น ดูสิมีกันทุกคนเลยแบบนี้ต้องไปสืบซะหน่อย ว่าเจ้าบัตรนี้มันเอาไว้ทำอะไร

อ๋อรู้แล้ว ก็บัตรPTT Blue Card เนี่ยเค้าเป็นบัตรสะสมแต้มของปั้มน้ำมัน ปตท. ที่มีสิทธิพิเศษเพียบ เค้าไม่เน้นการชอปปิ้งนะแต่ก็ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์ของพวกเราได้ไม่น้อยเลย เพราะทุกอย่างที่เค้าเข้าร่วมโครงการล้วนเกี่ยวกับการใช้รถทั้งนั้นไม่ว่าจะเติมน้ำ มันเปลี่ยนถ่ายน้ำมันเครื่อง ก็แลกรับเป็นคะแนนสะสมแต้มได้ทั้งหมด สำหรับ500คะแแนน สามารถแลกเติมน้ำมันได้ฟรี  100บาท เลยนะ นี่ล่ะที่ไม่ว่าจะดารา หรือใครคนไหนที่ขับรถ ก็ต้องยอมใจให้กับPTT Blue Card ทั้งนั้นแหละ สมัครเลย >> http://goo.gl/zy4gMT  สมัครตอนนี้รับฟรี 100 คะแนนสะสมแต้มในบัตรทันที!! ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น ใครขับรถ ไม่มีนี่ OUTมากนะคะ!!

#PTTBlueCard #บัตรของคนมีรถ #รถแบบไหนก็ต้องมี

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน