ช่วยแนะนำพรมไวนิล สำหรับรถยนต์ให้ทีครับ

ผู้เขียนข้อความ

Trickster

member
เขียนกระทู้: 3
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 1 (ขอบคุณ)
4 เมษายน 2560 17:50 - อ่าน: 2,623 - ตอบ: 5

อยากให้แนะนำพรมรถยนต์ใช้ดี ใช้ทน ใช้ได้นานๆ หน่อยครับ ตอนนี้สนใจเป็นพรมไวนิล ครับ คิดว่าน่าจะทนดี และก็ทำความสะอาดง่ายว่าพรมยางธรรมดาครับ ใครใช้อยู่ทนจริงไหมครับ?

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

Fouthstar

member
เขียนกระทู้: 1
ตอบกระทู้: 4
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
เขียนเมื่อ 6 เมษายน 2560 17:09

ไวนิล สำหรับผมแนะนำแบรนด์ back liners by ei ครับ ใครชอบแต่งรถจะรู้ดี พรมส่วนใหญ่ก็ไม่พ้นแบรนด์นี้ ไวนิลจะเป็นตัว C SERIES ถามว่าทนไหม ก็ทนครับ นอกจากทนก็ช่วยเรื่องดักฝุ่นละอองด้วยครับ

billbew

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 1
เขียนเมื่อ 7 เมษายน 2560 17:33

ตัวไวนิลนี่ขึ้นชื่อว่าทนค่ะ เรายังอยากเปลี่ยนไปใช้เลย ตอนนี้เราใช้พรมแบบ PVC แต่ดูคล้ายๆหนังอยู่ ของ Back liners เหมือนกัน แต่เป็นตัว P Series ค่ะ เราใช้อะไรที่มันหรูๆ แล้วหนังไม่ค่อยมีกลิ่นด้วยค่ะ เลิฟมากๆ ชอบตรงนี้แหละ

น้ำแข็งใส

member
เขียนกระทู้: 0
ตอบกระทู้: 8
เขียนเมื่อ 16 พฤษภาคม 2560 23:41

มาศึกษาจ้า

เบ็นกราฟ

member
ตอบกระทู้: 11
เขียนเมื่อ 21 พฤษภาคม 2560 07:24

เฉียบบ

Fouthstar

member
ตอบกระทู้: 4
เขียนเมื่อ 29 กันยายน 2560 22:11

อัพเดทล่าสุด อันนี้กระบะที่บ้านผม เพิ่งเอาไปทำพรมของ ei มาครับ งานเนี๊ยบ งานดี

เชิญชมได้เลยครับ

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน