รถกระบะรับจ้าง เลย ต้องการเรียกใช้งาน เจ้าไหนถูก

ผู้เขียนข้อความ

siritidaphon

member
เขียนกระทู้: 1,318
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
16 มิถุนายน 2566 16:55 - อ่าน: 113 - ตอบ: 0

อยู่จังหวัดเลย หากท่านใดต้องการใช้รถขนของ รถรับจ้างขนของเลย ต้องติดต่อที่ไหนดี ราคาไม่แพง พร้อมทั้งคนขับรถและก็มีพนักงานขนย้ายของไปพร้อมกัน จ้างย้ายบ้าน ว่าจ้างขนย้ายของทั่วไป จ้างย้ายหอพัก ห้องพัก ติดต่อเราได้เลยคะ รถรับจ้างขนของจังหวัดเลย เมื่อท่านลูกค้าท่านไหนที่ต้องการใช้งานรถรับจ้างรองติดต่อเข้ามาสอบถาม ได้เลย ของเรานั้นรับบริการรถรับจ้างที่ราคาถูก พนักงานระดับโปร เป็นมืออาชีพ ลูกค้าหลายท่านต้องการขนส่งสินค้า ขนย้ายบ้าน ขนย้ายอพาร์ทเม้น ขนย้านคอนโด ขนย้านออฟฟิต ขนย้ายเฟอนิเจอร์ ขนย้านสินค้าการเกษตร

ทางเรานั้นก็มีรถให้ท่านเลือกใช้งาน ไม่ว่าจะเป็นรถกระบะรับจ้าง รถ4ล้อใหญ่รับจ้าง รถ6ล้อรับจ้าง รถ10ล้อรับจ้าง รถเฮี๊ยบรับจ้าง รถพ่วงรับจ้าง รถเครนรับจ้าง ทางบริษัทเราล้วนแล้วรับจ้างขนย้ายของทุกชนิด ลูกค้าถามว่าอยากใช้งานรถขนย้ายอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ อย่างเช่น คอมพิวเตอร์ ทางบริษัทเรานั้นมีหรือป่าว ไม่ว่าจะเป็นการขนย้ายของอะไร อีกทั้งยังมีรถให้เลือกใช้งาน หลายแบบด้วยนะคะ แล้วแต่การใช้งานของท่านลูกค้าเลยคะ

เมื่อท่านต้องการ นั่งไปด้วยกับรถขนของของเรา นั้นก็ตามความต้องการเลยคะ เพราะรถเรานั้นก็ยังมีที่นั่งสำหรับท่านลูกค้าที่ต้องการ ติดรถไปด้วย รถ 6 ล้อของเรานั้นก็ยังมีให้เลือก ทั้งรถ 6ล้อ ที่แบบมีคอก และ แบบมีตู้ทึบ มีความยาวของกระบะบรรทุกตั้งแต่ 5 เมตร

รถกระบะรับจ้าง เลย ต้องการเรียกใช้งาน เจ้าไหนถูก ดูเพิ่มเติ่มที่นี่ 

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน