สีรถถูกโฉลกตามวันเกิด

ผู้เขียนข้อความ

automight

member
เขียนกระทู้: 66
ตอบกระทู้: 0
พลังน้ำใจ: 0 (ขอบคุณ)
22 พฤศจิกายน 2560 10:06 - อ่าน: 1,520 - ตอบ: 0

สีรถถูกโฉลกตามวันเกิด

จะซื้อรถทั้งที มันก็ต้องดูหลายๆปัจจัยที่ส่งผลให้เราเลือกรถคันนั้นๆขับกลับบ้านของเราใช่มั้ยครับ วันนี้ MR.OOHOO เลยมีอีกปัจจัยเล็กๆ สำหรับใครที่มีความเชื่อเกี่ยวกับสีรถที่ถูกโฉลกกับตัวเองตามวันเกิด มาให้ได้ใช้เป็นอีกเหตุผลในการเลือกรถยนต์คันโปรดคู่ใจครับผม

สุดท้ายไม่ว่าจะได้เลือกรถสีอะไร ก็ควรเป็นสีที่เราชอบและรู้สึกดีจริงๆ เพราะการเลือกสีรถหรือการเลือกรถ มันต้องเอาที่เราสบายใจเพราะมันจะอยู่กับเราไปอีกนานเลยนะ ควรคิดไตร่ตรองให้ดี และที่ควรเลือกให้ดีไม่แพ้กันนั่นคือประกันรถยนต์ เพราะเราต้องเลือกที่มีราคาที่ถูกแต่ได้รับความคุ้มครองสูง ที่ oohoo นอกจากจะซื้อได้ด้วยตัวเอง ราคายังถูกอย่างไรลองเข้ามาดูความคุ้มครองและเลือกซื้อกันก่อนได้ที่ www.oohoo.io นะครับผม

ข้อมูลจาก https://www.oohoo.io/th/news/64-สีรถถูกโฉลกตามวันเกิด

กระทู้อื่นๆที่เกี่ยวข้อง

ตอบกระทู้ด่วน

กรุณาล็อคอินก่อนทำการตอบกระทู้นี้
สมัครสมาชิก หรือ ล็อคอิน